Gạch lát nền giả gỗ 20X100 Viglacera VHP-GC21003 nhám
Địa chỉ:
269 Tô Ngọc Vân Phường Thạnh Xuân Quận 12
Giờ làm việc:
Thứ 2-Thứ 7: 7h30 - 17h
Email:
kinhdoanh.vili@gmail.com
-19 %
  • Tồn kho: Còn hàng
  • Thương hiệu: Viglacera
  • Mã sản phẩm: VHP-GC21003
  • Cân nặng: 24.00kg
  • Quy cách: 20.00cm x 100.00cm x 1.00cm
310.000đ
385.000đ
Gạch lát nền 20X100 Viglacera VHP-GC21003 giả gỗ nhám
  •  Mã sản phẩm: VHP-GC21003
  •  Xuất xứ: Việt Nam
  • Nhà sản xuất: VIGLACERA
  • Chất liệu: Porcelain
  • Kích thước : 200 x 100 mm
  •  Bề mặt: Nhám, giả gỗ
  •  Đvt: m2
  • (1 Hộp = 6 Viên = 1.2 m2)
Bề Mặt
Bề Mặt Nhám
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Xấu Tốt
Top Bán Chạy
Gạch lát nền Dacera 40x40 NK4405 men nhám sugar
-15 %
Thông tin cơ bản bàn cầu INAX AC-23PVN Bàn cầu treo tường thoát ngang, két nước âm tường Kích thước: 600 x 360 x 320 mm Nút nhấn 2 mức xả (6.5L/3.0L)..
Gạch lát nền 80X80 Prime 27601 đá bóng
-22 %
Gạch lát nền 80X80 Prime 27601 đá bóng Mã sản phẩm: 27601 Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: PRIME Chất liệu: Porcelain Kích thước : 800 x 800 mm Bề mặt..
Vòi Lavabo CAESAR B490CU Nóng Lạnh Xả Nhấn HCM Vòi Lavabo CAESAR B490CU Nóng Lạnh Xả Nhấn HCM
-66 %
Gạch lát nền 60X120 Catalan 15011 đá bóng trắng vân
-28 %
-28 %